BITALVIC

 

Thành phần: Mỗi viên nang cứng chứa:

- Paracetamol  ..................................325 mg

- Ibuprofen .......................................200 mg

Chỉ định:

- Giảm các cơn đau cơ xương nhẹ đến trung bình như đau cổ, đau vai, đau lưng, căng cơ bắp tay hoặc bắp chân, cứng cơ cổ, viêm khớp, thấp khớp, viêm bao hoạt dịch, bong gân, viêm gân.

- Giảm nhức đầu vì căng thẳng tinh thần, đau bụng kinh, nhức răng, đau sau nhổ răng và tiểu phẫu. 

Đóng gói: Vỉ 10 viên – Hộp 10 vỉ, hộp 20 vỉ