ALZYLTEX

Alzyltex.png 

Thành phần: mỗi viên nén dài chứa:

- Cetirizin dihydroclorid ....................10 mg.

Chỉ định:

Điều trị chứng viêm mũi dị ứng dai dẳng, viêm mũi dị ứng theo mùa, mày đay mạn tính vô căn ở người lớn và trẻ em trên 12 tuổi, viêm kết mạc dị ứng. 

Đóng gói: Vỉ 10 viên – hộp 10 vỉ.